![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjF9SxjvVYeG9vsmi5WRylgzidpDWMQQ53MG0l0oe4PNwWF7DtAbeJIntxnzAjnRqLanecGgwTkmtm2yZXXUA77f8ej47GTlsLueAOmDEgxOpEEuatBurtqxcCaZeh58ajNn_KotHzxYx8/s320/IMG_0074.jpg)
久々日記を更新し、やく3ヶ月ぐらいでした。もう夏が終わっていた頃ですね。楽しく生きていると、本当に人生はあっ!という間でした。32歳のお誕生日も過ぎて、これからのやるべきことを訳が分からなくなっちゃった状況、笑。 (´・ω・`)。о◯(考ぇ中)
普通の幸せを掴むのか、夢を追いかけるのか?あなたは迷ったことはありますか?? 前の道はよく見えないですが、辿り着くまではここに書き残したい。弱気な自分と頑張ってた自分の気持ち。経験を重ねて、世の中に伝えられたこと。
。。。。。。あの約束を果たさなければならない。
PS: 9月末に出演したTV朝日の番組です。タイの番組のお陰で仕事の依頼が来ました。感謝です。
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhl3TGA-aaR3McH41IBBlS6YycnAlMvadK3AxJQy9cRjPk1mYTfS0KAOSgsibv3f_BU8tyqjnAmYgh4iFcTWXOT8U_ZfWBhaiT9X7kfMU93TtkU38jxMwmMOzOsDkYmQxpTvrIGcLhij9k/s320/IMG_0087.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh69zb1wwIF7NYygmLBgzfd_wLhcDt16O6S6f6BZNO-Bp-TEYAmhvY1klTV1NxSxdF6p8haVeV4FleGWRFTpHe_rNjxX2FwE9JB4J9hDbjMQ1E84lcYaSSHa-s_FQNYYjrAec_GyfIINic/s320/IMG_8534.jpg)
หนทางข้างหน้าแม้จะไม่รู้ว่าจะต้องเจออะไร แต่ก่อนจะถึงจุดหมายก้ออยากเขียนอะไรไว้ให้ได้จดจำ บางทีก้อท้อแท้ แต่บางทีก้อต้องสู้ ทุกๆประสปการณ์ที่เจอะเจอ เพียงเพื่อบอกต่อให้โลกได้รับฟัง
...... สัญญาที่ให้ไว้ รักษาได้คงจะดี (*´∀`)」"
PS: รายการโทรทัศน์ทางอาซาฮิเทเลบิ ออกอากาศปลายเดืิอนกันยาฯ เป็นเพราะรายการทีวีของเมืองไทย ผมถึงได้มีงานเข้า... ขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง♪