![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEghG-pR08Kzc2WIU3qnWSIQwHYj8P8vzAoqFojYPNSv8QnLhf5Wc3Ohywh3tW-jOqRAR5uVxSMaIiVtxcSCd5QY5vQU747tjxuG0JjNbo9oGl60vLQ61OpuLggExkx-HtcVEjg2oixeBwI/s320/IMG_4961.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh31vY_VIonOJyT-Zf8Xpghc5JLWXcA9wLS39u69pVZg5gpFWUCSbsDsOuoKncEmc3C4wMDj1m9mUMj_0SNbiv0u4uhfmWlGnxXrlDFjbnF6tx5jjp_GQ79m4RXIRrgKZhq30iR0myyFHY/s320/IMG_5138.jpg)
┗(`ε´┗) 2月は日数が少ないのに、普段より芸能の仕事がいっぱい出来た!!
HAPPY~!!。とても、ありがたいことでした。
オーディションとかも受けに行って、そこで気付かされた自分の弱点。売れたく売れたくて、波に乗りたいよ~と、いつもマネジャーに打ち込む自分。。。。 申し訳ございませんでした。(>人<) Sorryyy。。。
昔、7年前に一緒に芸能の仕事をやってきたあの外国人タレントさんは、現在、彼女は一人専用の楽屋を持ち、大物になろうとしてる。その成功はやはり、日々の努力に違いない。頑張れば願いが叶うという現象でした。
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgh-pnmtUriuzs4r6hDegdpizsiVYz17NfJWQw1bcPCIJk-jtEzOBENje06OybbM9tBnYJdX53AziE-T4nb-qB0vIoFiYQyhz8DqGX6UQVSvLOdZcF_-Y5h_7cTUiOiUYNVrl12V3hgz5k/s320/IMG_1601.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhGzv3gVhXmjpRxEAHjPx-y272h7BYgEfrS6ZNthzwnnAZxQVf2nZgE0f5YFbQIOowiXFmYttSKi9UY49_3CezSAkj_vI45Nl0NWF3ZtOffldYyZcpus8xTe8j71hauKBMLrXeBHL125z4/s320/IMG_9389.jpg)
!! p{┬_┬}q
変わろうとする者は必死で頑張れば、絶対結果が付いてくる。その変化はまたお楽しみです。。。。♪
เดือนกุมภาฯแม้ว่าจะเป็นเดือนที่มีระยะเวลาสั้นที่สุด แต่ดันกลับเป็นเดือนที่ผมมีงานทีวีมากที่สุดซะงั้น!!ชิอาวะเซะ~(HAPPY)!!ต้องขอบคุณสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย(เอ๊ะ!!...หรือเพราะพระห้อยคอที่คล้องไว้บูชา?อิอิอิ)
มีโอกาสได้เดินทางไปคัดตัวตามสถานีโทรทัศน์ต่างๆ ก้อได้ทำให้เรารู้ถึงข้อบกพร่อง และจุดด้อยต่างๆของตนเอง ~“อยากดัง! อยากดัง! อยากมีผลงานเยอะๆ!!” ....ผมไ้ด้แต่บ่นและอ้อนวอนผู้จัดการให้ช่วย....กลายเป็นที่รองรับอารมณ์ซะนี่...ขอโทษทีนะคร้าบบบ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh7l9x7pUb8DVScmJ5F-aTlCHh1vN-X_y_nZ-U0vwsISQqVqdD2zuFYlOAMlDlLv0uAxK6C0-AgSd0019HF8rXmCCwXMCqKsY2MJGRgm69HK4e0WlwOXaasPEqNZkTi7bNLI0BHr54E7S0/s320/IMG_6989.jpg)
ย้อนไปเมื่อ7ปีก่อน ตอนที่เคยร่วมงานกันกับนักแสดงชาวต่างชาติคนหนึ่ง ซึ่งสมัยนั้นเรายังเป็นตัวประกอบด้วยกัน... ปัจจุบันเธอผู้้นั้นได้โด่งดังมีผู้จัดการส่วนตัว และห้องรับรองส่วนตัวเวลามาร่วมโชว์...
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi0gV9s97cm_FGPJpREpkNghbbP94Kl00ul8fRg69CxLhxfd9zCIgCcIvIqscfPKU0tL8icn3046kjXAauqZX_nmoQhkp6oXZrB1iB6VFGJg0OkbN1rXGjBRURvK9t27H0i6rntRc2WzTA/s320/IMG_7383.jpg)
ย้อนกลับมาดูตัวเองตอนนี้...แม้แต่พูดภาษาญี่ปุ่นธรรมดา...ผมยังใช้ไวยากรณ์ไม่ถูกเลย ฮ่วย!!!
หากเราคิดที่จะ"เปลี่ยนแปลง"ตัวเรานั้น ผมเชื่อว่าด้วยความมุ่งมั่นบวกกับความพยายามอย่างเต็มที่แล้ว สุดท้ายผลลัพธ์ที่ดีก้อคงจะตามมา.... วันที่ควรค่าแห่งการรอคอย (^_-)-☆